Bán chung cư Hong Kong Tower Đống Đa - Lô góc 2 phòng ngủ - 74,5m² chỉ 6,7 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán chung cư Hong Kong Tower Đống Đa - Lô góc 2 phòng ngủ - 74,5m² chỉ 6,7 tỷ!

6.7 tỷ
74.5 m² - 90 triệu/m²

Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
74.5 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ chung cư Hong Kong Tower, địa chỉ vàng tại 243A Đê La Thành, Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một căn hộ lô góc 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, với thiết kế thông minh và nội thất Châu Âu đẳng cấp, hứa hẹn mang lại không gian sống thoáng đãng, tràn ngập ánh sáng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 74,5m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Căn góc, full nội thất, hệ thống PCCC tiêu chuẩn, an ninh tuyệt đối

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại Sứ Quán Nga, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Chỉ cách các trường đại học lớn như ĐH Giao Thông Vận Tải, ĐH Ngoại Thương, Học Viện Ngoại Giao không xa
  • Công viên Thủ Lệ gần kề, không gian xanh lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời
  • Tiện ích đầy đủ với gym, yoga, spa, bể bơi, siêu thị, trung tâm thương mại, ngân hàng, cafe, nhà hàng Nhật Bản
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, chỉ mất vài phút để di chuyển đến ngã tư Cầu Giấy, điểm trung chuyển của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6,7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình nhỏ, người trẻ hoặc các chuyên gia làm việc tại khu vực trung tâm thành phố, mong muốn một không gian sống hiện đại, tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết!