Bán CCMN Mỹ Đình 54m² - 16 Phòng - Dòng Tiền 75 Triệu/Tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán CCMN Mỹ Đình 54m² - 16 Phòng - Dòng Tiền 75 Triệu/Tháng

15.9 tỷ
54 m² - 294 triệu/m²

Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

1 ngày trước
Loại
Bán chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Phòng ngủ
16 Phòng
Phòng tắm
16 Phòng
Diện tích
54 m²

Sở hữu ngay 'con gà đẻ trứng vàng' tại trung tâm Mỹ Đình với dòng tiền ổn định cực khủng, vị trí đắc địa hiếm có khó tìm!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: Tòa nhà 7 tầng kiên cố, thiết kế 16 phòng khép kín hiện đại, thang máy nhập khẩu vận hành êm ái.
  • Đặc điểm: Nhà mới đẹp, full nội thất cao cấp (giường, tủ, điều hòa, nóng lạnh, bàn ghế). Hệ thống PCCC đạt chuẩn với báo cháy tự động và lối thoát hiểm an toàn. Ngõ thông, ô tô ra vào thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bến xe Mỹ Đình chỉ 500m, thuận tiện di chuyển liên tỉnh
  • Gần các trường đại học lớn: ĐH Thương Mại, ĐH Quốc Gia, ĐH Sư Phạm Hà Nội
  • Cách bệnh viện 19-8 Bộ Công An chỉ 3 phút di chuyển
  • Khu vực sầm uất, gần chợ Mỹ Đình và các siêu thị lớn như WinMart, MediaMart
  • Tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, chuyên gia Hàn - Nhật sinh sống và làm việc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 15.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản giữ tiền an toàn, thanh khoản tốt và mong muốn có nguồn thu nhập thụ động đều đặn hàng tháng từ việc vận hành cho thuê căn hộ dịch vụ cao cấp.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem thực tế tòa nhà và chốt phương án đầu tư sinh lời bền vững nhất khu vực Nam Từ Liêm!