Bán cặp đất phố Tây An Thượng, Đà Nẵng 162m² giá 30 tỷ - Vị trí gần biển Mỹ Khê | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán cặp đất phố Tây An Thượng, Đà Nẵng 162m² giá 30 tỷ - Vị trí gần biển Mỹ Khê

30 tỷ
162 m² - 185 triệu/m²

Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
162 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại phố Tây An Thượng, Đà Nẵng! Với vị trí đắc địa chỉ cách Bãi tắm Biển Mỹ Khê chỉ khoảng 300m, đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu những lô đất đẹp, phù hợp cho việc xây dựng lưu trú căn hộ hoặc khách sạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 162m²
  • Bố trí: Ngang 9m, đường 5.5m
  • Đặc điểm: Tất cả các cặp đất đều nằm ở vị trí đẹp, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh lời.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Bãi tắm Biển Mỹ Khê chỉ 300m, thuận tiện cho hoạt động nghỉ dưỡng
  • Gần các khu vực dịch vụ ăn uống, giải trí phong phú
  • Thuận lợi di chuyển đến trung tâm thành phố Đà Nẵng
  • Gần các trường học và bệnh viện, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, doanh nhân muốn phát triển du lịch hoặc những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng căn hộ nghỉ dưỡng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy nhanh tay liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất!