Bán căn hộ Vinhomes Golden River 2PN 78m² view sông, xem pháo hoa giá 23.5 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán căn hộ Vinhomes Golden River 2PN 78m² view sông, xem pháo hoa giá 23.5 tỷ

23.5 tỷ
78 m² - 301 triệu/m²

Phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
78 m²

Căn hộ 2PN tại Vinhomes Golden River (Quận 1) với tầm nhìn độc đáo ra sông Sài Gòn và cầu Ba Son, mang đến trải nghiệm đỉnh cao để chiêm ngưỡng màn trình diễn pháo hoa ngoạn mục. Đây là cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa với mức giá cạnh tranh nhất thị trường.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:78m²
  • Bố trí:2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 2 toilet
  • Đặc điểm:Tầng cao, view sông Sài Gòn trực diện, view cầu Ba Son, view Bitexco, full nội thất cao cấp, sẵn sàng dọn vào ở.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề Bến Du thuyền Marina Bay Sands
  • Dễ dàng di chuyển đến khu tài chính, trung tâm thương mại sầm uất Quận 1
  • Gần các trường học quốc tế danh tiếng
  • Cách Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec vài bước chân
  • Tận hưởng hệ thống tiện ích nội khu đẳng cấp của Vinhomes Golden River: hồ bơi, gym, spa, công viên ven sông, khu vui chơi trẻ em...
  • Thuận tiện kết nối với các tuyến Metro số 1

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:23.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các chuyên gia, gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng, tiện nghi tại trung tâm TP.HCM, đồng thời có tiềm năng sinh lời cao từ vị trí đắc địa và view nhìn triệu đô.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn hộ 2PN Vinhomes Golden River với tầm view pháo hoa có 1-0-2. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà!