Bán căn hộ Thanh Xuân 58m² giá 3.38 tỷ - Vị trí đẹp, ô tô đỗ cửa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán căn hộ Thanh Xuân 58m² giá 3.38 tỷ - Vị trí đẹp, ô tô đỗ cửa!

3.38 tỷ
58 m² - 58 triệu/m²

Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
58 m²

Sở hữu ngay căn hộ tập thể tầng 2 tọa lạc tại vị trí đắc địa quận Thanh Xuân, không gian sống vuông vắn, thoáng đãng và cực kỳ tiện lợi cho việc di chuyển hằng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m² (Diện tích trên sổ đỏ 27m²)
  • Bố trí: Nhà thiết kế vuông vắn, tối ưu không gian với 2 nhà vệ sinh riêng biệt
  • Đặc điểm: Căn hộ tầng thấp di chuyển dễ dàng, ô tô đỗ ngay chân tòa nhà, đặc biệt có khả năng cơi nới thêm 30m² để tăng diện tích sử dụng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Thanh Xuân Bắc chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện mua sắm thực phẩm tươi sống mỗi ngày
  • Gần hệ thống trường học uy tín: Trường Tiểu học và THCS Thanh Xuân Nam, thuận tiện cho con em đi học
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển đến Bệnh viện Xây dựng và các phòng khám đa khoa lân cận
  • Gần trục đường huyết mạch Nguyễn Trãi và ga Metro Vành đai 3, dễ dàng kết nối với các quận trung tâm
  • Xung quanh tập trung nhiều cửa hàng tiện lợi, siêu thị và khu vui chơi giải trí công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.38 tỷ (Chủ nhà thiện chí gia lộc cho khách mua nhanh)

Phù hợp với ai:

Lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ muốn an cư tại trung tâm Hà Nội, người mua đầu tư giữ tài sản hoặc những ai cần không gian sống thuận tiện giao thông, gần trường học và bệnh viện.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu nhà trung tâm với mức giá cực tốt - Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và không bỏ lỡ cơ hội này!