Bán Căn hộ 2PN+ Vinhomes Ocean Park 3 66.6m² - View Hồ Bơi, Sổ Hồng Lâu Dài
Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên
Cơ hội sở hữu căn hộ 2PN+ "siêu lộc lá" tại đại đô thị Vinhomes Ocean Park 3 với mức giá tốt nhất thị trường! Căn hộ góc vuông vức, phong thủy vượng, sẵn sàng đón chủ nhân mới.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 66.6m²
- Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 2 WC, ban công hướng Đông Bắc.
- Đặc điểm: Căn góc tầng 1x, mã căn C2Z4 – 1x – 16, vuông vức như bánh chưng, phong thủy tốt, view trực diện hồ bơi, công viên nội khu và biệt thự liền kề.
Tiện ích xung quanh:
- Liền kề Vincom Plaza Hưng Yên - trung tâm thương mại lớn nhất miền Bắc, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm, giải trí.
- Nằm trong đại đô thị Vinhomes Ocean Park 3 với hệ thống tiện ích đẳng cấp: hồ bơi, công viên xanh, khu vui chơi trẻ em, trường học, bệnh viện.
- Dễ dàng di chuyển đến các tuyến giao thông huyết mạch, kết nối thuận tiện với Hà Nội và các tỉnh lân cận.
- Khu vực phát triển năng động, tiềm năng cho thuê và kinh doanh tốt.
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 4.52 tỷ VND (tương đương 68 triệu/m²)
Phù hợp với ai:
Căn hộ lý tưởng cho các gia đình trẻ, cặp vợ chồng mới cưới hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao tại khu vực phía Đông Hà Nội.
Liên hệ:
Sở hữu ngay căn hộ "vượng khí, tài lộc" với pháp lý sổ hồng lâu dài. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và xem nhà!