Bán căn hộ 2PN 61m² tại Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm - Giá 6.15 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán căn hộ 2PN 61m² tại Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm - Giá 6.15 tỷ

6.15 tỷ
61 m² - 101 triệu/m²

Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
61 m²

Căn hộ 2PN 61m² tại Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm - Cơ hội vàng sở hữu tổ ấm hoặc kênh đầu tư sinh lời hấp dẫn với mức giá cực kỳ cạnh tranh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:61m²
  • Bố trí:2 phòng ngủ, không gian thoáng đãng
  • Đặc điểm:Tầng trung, đón gió và ánh sáng tự nhiên, phù hợp cho cả mục đích an cư và đầu tư sinh lời.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề Aeon Mall Hà Đông, dễ dàng mua sắm, giải trí.
  • Gần các trường học quốc tế, trường công lập chất lượng cao trong khu vực.
  • Dễ dàng di chuyển đến bệnh viện Đa khoa Hà Đông và các cơ sở y tế uy tín.
  • Kết nối nhanh chóng với các tuyến đường huyết mạch như Lê Trọng Tấn, Vành đai 3.
  • Tận hưởng hệ sinh thái tiện ích đẳng cấp của Vinhomes Smart City: công viên, hồ cảnh quan, trung tâm thương mại, trường học, bệnh viện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:6.15 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các gia đình trẻ, cặp vợ chồng mới cưới mong muốn một không gian sống hiện đại, tiện nghi hoặc các nhà đầu tư nhạy bén đang tìm kiếm cơ hội sinh lời bền vững tại khu vực phía Tây Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẹp với giá tốt nhất thị trường. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam