Bán căn góc Lê Đức Thọ - Lê Hoàng Phái 254.8m² giá 39 tỷ - Hàng hiếm, vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán căn góc Lê Đức Thọ - Lê Hoàng Phái 254.8m² giá 39 tỷ - Hàng hiếm, vị trí đắc địa!

39 tỷ
255 m² - 153 triệu/m²

17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
255 m²

Cơ hội đầu tư tuyệt vời với căn góc đắc địa tại ngã 3 Lê Đức Thọ - Lê Hoàng Phái. Với diện tích rộng rãi và hiện trạng nhà cấp 4, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng phát triển cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 254.8m² (20x18m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4
  • Đặc điểm: Vị trí góc ngã 3 rộng sáng, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh hoạt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách các trường học cấp 1, 2, 3 chỉ vài phút đi bộ
  • Gần bệnh viện Gò Vấp, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như Phú Nhuận, Bình Thạnh
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt và gần ga Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 39 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn góc này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, doanh nhân muốn mở rộng kinh doanh hoặc gia đình tìm kiếm không gian sống thoải mái.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn góc đắc địa này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.