Bán Căn Góc Chung Cư Mường Thanh Viễn Triều 62m² - View Đông Nam Mát Lạnh | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Căn Góc Chung Cư Mường Thanh Viễn Triều 62m² - View Đông Nam Mát Lạnh

3,893 tỷ
62 m² - 63 triệu/m²

Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
62 m²

Sở hữu ngay căn góc 'vượng khí' tại tầng 9, tòa OC2B Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang - Nơi cuộc sống thăng hoa với tầm nhìn bao trọn thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:62m²
  • Bố trí:Thiết kế 2 phòng ngủ riêng biệt, 2 toilet, phòng khách và bếp liền mạch, tối ưu không gian.
  • Đặc điểm:Căn góc tầng 9, mã căn 918, ban công hướng Đông Nam đón gió mát quanh năm, siêu thoáng đãng. Nội thất và thiết bị điện tử mới 100%, bếp trang bị đầy đủ tiện nghi.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Phạm Văn Đồng sầm uất, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần bãi biển Nha Trang thơ mộng, dễ dàng tiếp cận các hoạt động giải trí biển.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao với nhiều tiện ích công cộng xung quanh.
  • Dễ dàng di chuyển đến các trung tâm thương mại, nhà hàng, quán cafe sành điệu.
  • Gần các trường học, bệnh viện và các dịch vụ thiết yếu khác của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:3.893 tỷ (Bao gồm thuế phí sang tên)

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các cặp vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, thoáng đãng với tầm view đẹp tại thành phố biển Nha Trang xinh đẹp. Phù hợp cho cả nhu cầu ở thực và đầu tư cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ góc 'vàng' với giá tốt. Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!