Bán BT 5PN, 5WC, 144m2, 37 tỷ tại khu phố Nam Thông II, Tân Phú, Q7, TP. HCM | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán BT 5PN, 5WC, 144m2, 37 tỷ tại khu phố Nam Thông II, Tân Phú, Q7, TP. HCM

37 tỷ
144 m² - 257 triệu/m²

Tân Phú, 7, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
144 m²

Khám phá không gian sống hoàn hảo tại căn biệt thự 5 phòng ngủ và 5 phòng tắm, tọa lạc ngay khu phố Nam Thông II, Nguyễn Lương Bằng, Tân Phú, Quận 7, TP. HCM. Với diện tích 144m² và mặt tiền rộng 10m, căn nhà 2 tầng này không chỉ phù hợp cho gia đình mà còn lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh. Pháp lý rõ ràng với sổ hồng đầy đủ, ngõ rộng 10m, xe hơi vào thoải mái, tạo điều kiện thuận lợi cho mọi nhu cầu sử dụng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 144m²
  • Bố trí: 5 phòng ngủ, 5 phòng tắm
  • Đặc điểm: Mặt tiền 10m, 2 tầng, pháp lý rõ ràng, phong thủy tốt, phù hợp cho kinh doanh hoặc để ở

Tiện ích xung quanh:

  • Bệnh viện Tim Tâm Đức và FV chỉ cách 1km
  • Công viên Hoa Anh Đào - Sakura Park Phú Mỹ Hưng, nơi lý tưởng cho những buổi dã ngoại
  • Siêu thị Finelife Riviera Point gần đó, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Trường Mầm Non Kids World 1 và Trường Mầm Non Canada - Việt Nam, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 37 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này sẽ là lựa chọn lý tưởng cho gia đình lớn hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh tại khu vực phát triển của Quận 7.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết.