Bán biệt thự Victoria Village Thạnh Mỹ Lợi 160m² giá 30 tỷ - An cư lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán biệt thự Victoria Village Thạnh Mỹ Lợi 160m² giá 30 tỷ - An cư lý tưởng!

30 tỷ
278 m² - 108 triệu/m²

Thạnh Mỹ Lợi, 2 (TP. Thủ Đức), Hồ Chí Minh

10 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
278 m²

Chào mừng bạn đến với biệt thự Victoria Village - không gian sống lý tưởng giữa lòng Quận 2, Thành phố Thủ Đức. Với diện tích 160m² đất và tổng diện tích sàn lên tới 277.9m², đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà sang trọng với kiến trúc hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 160m² (8m x 20m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, áp mái, bao gồm 4 phòng ngủ, 5 phòng tắm, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, và phòng cho người giúp việc.
  • Đặc điểm: Nhà hoàn thiện cao cấp, thiết kế thông minh, không gian sống rộng rãi, yên tĩnh, đầy đủ ánh sáng tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường quốc tế AIS và các trường học cấp 1, 2, thuận lợi cho con em đi học.
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Mega Mall khoảng 5 phút di chuyển.
  • Gần bệnh viện quốc tế Phúc An Khang, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, với nhiều tiện ích như công viên, khu thể thao, và các cửa hàng tiện lợi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ đồng ~ 187.5 triệu/m²

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, an toàn và đầy đủ tiện ích, hoặc những nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản cao cấp tại khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Sổ hồng trao tay – liên hệ để đặt lịch xem trong ngày!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: 2 (TP. Thủ Đức)
Phường/Xã: Thạnh Mỹ Lợi
0
So sánh