Bán biệt thự phố Tân Mai 90m² giá 25.8 tỷ - Vị trí đắc địa, nội thất sang trọng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán biệt thự phố Tân Mai 90m² giá 25.8 tỷ - Vị trí đắc địa, nội thất sang trọng!

25.8 tỷ
90 m² - 287 triệu/m²

Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
90 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một biệt thự tuyệt đẹp tại phố Tân Mai, quận Hoàng Mai, Hà Nội. Đây là nơi kết hợp hoàn hảo giữa vị trí đắc địa và không gian sống sang trọng, lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và an ninh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: Biệt thự 5 tầng, thiết kế 2 thoáng trước sau
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng cẩn thận với thang máy nhập khẩu vận hành êm ái, nội thất đầy đủ và sang trọng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học nổi tiếng như Trường THPT Tân Mai và Trường Mầm Non Tân Mai
  • Cách chợ Tân Mai chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Mega Mall và Big C
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, ô tô tránh nhau dễ dàng
  • Hàng xóm toàn quan chức, tạo môi trường sống an ninh và văn minh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho gia đình muốn tìm kiếm một nơi ở an toàn, tiện nghi và gần gũi với các dịch vụ thiết yếu, hoặc cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà. Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội