Bán biệt thự phố mặt tiền Đường Bàu Cát 2, Quận Tân Bình - Giảm giá chỉ còn 39.5 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán biệt thự phố mặt tiền Đường Bàu Cát 2, Quận Tân Bình - Giảm giá chỉ còn 39.5 tỷ!

39.5 tỷ
206.5 m² - 191 triệu/m²

14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
7 Phòng
Diện tích
206.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự phố mặt tiền Đường Bàu Cát 2, phường 14, quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh. Đây là một trong những khu vực VIP, tập trung nhiều biệt thự của các đại gia, với tiện ích phong phú và môi trường sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 206.5m² (7m x 29.5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Biệt thự bao gồm 7 phòng ngủ, 7 WC, phòng khách rộng rãi, khu bếp và ăn uống tiện nghi, sân đậu xe cho 2 xe 7 chỗ, hồ cá Koi, và sân thượng trồng cây thoáng mát.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn và chợ truyền thống, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Các trường học, bệnh viện và dịch vụ y tế trong bán kính 1km
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến đường chính, thuận lợi cho việc di chuyển bằng xe máy, ô tô và Metro
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình và nghỉ dưỡng
  • Gần các khu vui chơi giải trí, nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 39.5 tỷ VND (giá cũ 42 tỷ, có thương lượng cho khách mua thiện chí)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này phù hợp cho gia đình lớn, nhà đầu tư hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp với khả năng kinh doanh đa ngành nghề.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.