Bán Biệt Thự Phố Đội Nhân 141m² giá 45 tỷ - An ninh tuyệt đối, sân vườn rộng rãi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Biệt Thự Phố Đội Nhân 141m² giá 45 tỷ - An ninh tuyệt đối, sân vườn rộng rãi!

45 tỷ
141 m² - 319 triệu/m²

Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
141 m²

Chào mừng quý khách đến với căn biệt thự sân vườn đẳng cấp tại phố Đội Nhân! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà lý tưởng với thiết kế sang trọng, an ninh tuyệt đối và không gian sống thoải mái cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 141m²
  • Bố trí: 4 tầng: Tầng 1 gồm phòng khách, bếp phòng ăn, sân vườn và WC; Tầng 2 có phòng ngủ rộng; Tầng 3 gồm 2 phòng ngủ rộng và WC; Tầng 4 là phòng thờ, kho và sân phơi.
  • Đặc điểm: Sân chơi rộng, ô tô đậu đỗ thoải mái, thiết kế hiện đại, sổ đỏ phân lô vuông vắn, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại lớn, thuận tiện mua sắm.
  • Hệ thống trường học chất lượng cao trong khu vực.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận Ba Đình, Tây Hồ, Cầu Giấy.
  • Khu vực an ninh tốt, có bảo vệ 24/7.
  • Gần các dịch vụ y tế, bệnh viện lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp với gia đình đông thành viên, những ai yêu thích không gian sống xanh và thoải mái, cũng như muốn tận hưởng cuộc sống an ninh và tiện nghi ngay tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự lý tưởng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà 24/7.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam