Bán biệt thự phố Đỗ Quang, Cầu Giấy - Diện tích 264m², giá 89 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán biệt thự phố Đỗ Quang, Cầu Giấy - Diện tích 264m², giá 89 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

89 tỷ
264 m² - 337 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
264 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại phố Đỗ Quang, Cầu Giấy! Biệt thự này không chỉ là một nơi để ở mà còn là một cơ hội kinh doanh tiềm năng với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 264m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế bán hầm
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 17m, kinh doanh tốt, hiện đang cho thuê làm nhà hàng với giá 5000 USD/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều nhà hàng và quán cafe nổi tiếng, tạo nên không khí ẩm thực sôi động.
  • Cách đường Trần Duy Hưng chỉ vài bước chân, thuận tiện cho việc di chuyển.
  • Trong khu vực tập trung nhiều văn phòng công ty nước ngoài, đảm bảo nguồn khách hàng ổn định.
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 89 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng hoặc một nơi ở sang trọng tại một trong những khu vực phát triển nhất Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà.