Bán Biệt thự Pháp Khu Trần Ngọc Diện, P. Thảo Điền, Q. 2 - Không gian sống đẳng cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Biệt thự Pháp Khu Trần Ngọc Diện, P. Thảo Điền, Q. 2 - Không gian sống đẳng cấp!

115 tỷ
725 m² - 159 triệu/m²

Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
725 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng tại biệt thự Pháp khu Trần Ngọc Diện, Thảo Điền, Quận 2, TP. HCM. Đây chính là nơi lý tưởng cho gia đình bạn và các chuyên gia nước ngoài, với thiết kế sang trọng và tiện nghi đầy đủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 725m² (20,2m x 36m)
  • Bố trí: Biệt thự kiểu Pháp 1 trệt, 2 lầu, có hồ bơi và sân vườn rộng lớn
  • Đặc điểm: Không gian sống đẳng cấp, yên tĩnh và riêng tư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhà hàng quốc tế và quán cafe sang trọng
  • Chỉ cách các trường học quốc tế vài phút đi bộ
  • Tiếp cận nhanh chóng tới trung tâm thương mại lớn
  • Gần UBND và Công an phường, đảm bảo an ninh
  • Kết nối thuận lợi với tuyến Metro, dễ dàng di chuyển về các quận trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 115 tỷ VND (khoảng 158,6 triệu/m², trên diện tích công nhận)

Phù hợp với ai:

Biệt thự lý tưởng cho gia đình đa thế hệ hoặc chuyên gia nước ngoài sinh sống, làm việc trong môi trường yên tĩnh và đẳng cấp.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu không gian sống đẳng cấp này!