Bán biệt thự Mỹ Giang - Phú Mỹ Hưng - Quận 7 - Diện tích 126m² - Giá chỉ 40.5 tỷ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán biệt thự Mỹ Giang - Phú Mỹ Hưng - Quận 7 - Diện tích 126m² - Giá chỉ 40.5 tỷ

40.5 tỷ
126 m² - 321 triệu/m²

Tân Phong, 7, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
126 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại Phú Mỹ Hưng, Quận 7! Biệt thự Mỹ Giang không chỉ mang đến không gian sống thoải mái mà còn là một tài sản đầu tư lý tưởng với giá trị gia tăng theo thời gian.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 126m² (7x18m)
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, thiết kế gồm 4 phòng ngủ và 5WC, phù hợp cho gia đình đông thành viên.
  • Đặc điểm: Sổ hồng vuông vức, pháp lý chuẩn, công chứng ngay. Hiện đang cho thuê với giá 70 triệu/tháng, đảm bảo nguồn thu ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, dân trí cao, lý tưởng cho cuộc sống gia đình.
  • Gần trung tâm thương mại Crescent Mall, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí.
  • Có nhiều trường học quốc tế và bệnh viện lớn trong khu vực, phục vụ nhu cầu giáo dục và sức khỏe.
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố và các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40.5 tỷ VND, gặp chính chủ để thương lượng.

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, yên tĩnh, đồng thời cũng là lựa chọn cho những nhà đầu tư muốn tạo ra nguồn thu nhập từ cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.