Bán biệt thự mini 4 tầng An Phú, Quận 2, giá 27 tỷ - Không gian sống lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán biệt thự mini 4 tầng An Phú, Quận 2, giá 27 tỷ - Không gian sống lý tưởng!

27 tỷ
123 m² - 220 triệu/m²

An Phú, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
123 m²

Chào mừng bạn đến với căn biệt thự mini tuyệt đẹp tại phường An Phú, Quận 2 - nơi mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 123m²
  • Bố trí: Kết cấu 4 tầng với 1 phòng khách, 1 bếp, 1 gara xe hơi, 1 phòng thờ, 1 phòng đọc sách, 1 phòng làm việc, 1 sân thượng, 1 sân phơi và 4 phòng ngủ, 4 WC.
  • Đặc điểm: Đường trước nhà rộng 26m, thông 2 chiều, môi trường sống yên tĩnh, an ninh, sạch sẽ và không khí trong lành.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nút giao An Phú, dễ dàng di chuyển vào cao tốc Long Thành Dầu Giây.
  • Cách sông Giồng Ông Tố chỉ vài phút đi bộ, phù hợp cho những ai yêu thích không gian xanh.
  • Gần khu vực có nhiều tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện, đáp ứng nhu cầu sống hàng ngày.
  • Môi trường sống lý tưởng với hệ thống an ninh tốt, đảm bảo sự an toàn cho gia đình bạn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, yên tĩnh và gần gũi với thiên nhiên. Dù bạn là người yêu thích sự hiện đại hay cổ điển, căn nhà này đều có thể đáp ứng được nhu cầu của bạn.

Liên hệ:

Để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự tuyệt vời này, hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn miễn phí và sắp xếp thời gian xem nhà trực tiếp!