Bán biệt thự Khu Ao Sen - Tên Lửa 270m² giá 53.5 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán biệt thự Khu Ao Sen - Tên Lửa 270m² giá 53.5 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

53.5 tỷ
270 m² - 198 triệu/m²

Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
270 m²

Khám phá biệt thự tuyệt đẹp tại Khu Ao Sen, Tên Lửa, một trong những địa điểm lý tưởng nhất của Quận Bình Tân. Căn góc 2 mặt tiền, đối diện công viên lớn, tận hưởng không khí trong lành và mát mẻ, cùng với vị trí thuận lợi gần AEON Mall và Bệnh viện Quốc tế CIH.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 270m²
  • Bố trí: 1 hầm + 3 lầu, nội thất cao cấp
  • Đặc điểm: Trang bị thang máy hiện đại, sẵn sàng vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện công viên lớn, không gian sống thoáng đãng
  • Gần AEON Mall Bình Tân, thuận tiện mua sắm
  • Bệnh viện Quốc tế CIH chỉ cách đó vài phút đi xe
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, kết nối nhanh đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 53,5 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản giá trị tại khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy liên hệ với chúng tôi để xem nhà thực tế và làm việc chính chủ, đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự mơ ước này!