Bán biệt thự KĐT An Hoạch 228m² giá 18 tỷ - Hướng Tây Bắc, vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán biệt thự KĐT An Hoạch 228m² giá 18 tỷ - Hướng Tây Bắc, vị trí đắc địa!

18 tỷ
228 m² - 79 triệu/m²

Thành phố Thanh Hóa, Thanh Hóa

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
228 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn biệt thự hoàn thiện tại KĐT An Hoạch, vị trí đắc địa trên mặt đường đôi Trần Bảo. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng với môi trường sống trong lành và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 228m²
  • Bố trí: Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình lớn.
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, nằm trên trục đường đẹp nhất của KĐT, dễ dàng di chuyển và kết nối với các khu vực lân cận.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách cầu dây văng nổi bật nhất Thanh Hóa chỉ 200m, thuận lợi cho việc di chuyển.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Hệ thống giáo dục chất lượng cao, gần trường học các cấp.
  • Các tiện ích công cộng như bệnh viện, công viên, khu vui chơi giải trí trong bán kính 1km.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp với những gia đình yêu thích không gian sống thoáng đãng và tiện nghi, cùng với việc dễ dàng tiếp cận các tiện ích trong khu vực.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội