Bán biệt thự 3 tầng Khuê Trung, Cẩm Lệ 198m² giá 12.8 tỷ - An cư lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
14 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán biệt thự 3 tầng Khuê Trung, Cẩm Lệ 198m² giá 12.8 tỷ - An cư lý tưởng!

12.8 tỷ
198 m² - 65 triệu/m²

Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
198 m²

Khám phá cơ hội sở hữu biệt thự 3 tầng tuyệt đẹp tại Đường Phan Văn Trị, Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng. Ngôi nhà được thiết kế tinh tế với diện tích 198m², chiều ngang 11m, tạo không gian sống thoải mái và rộng rãi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 198m²
  • Bố trí: 3 tầng, 5 phòng ngủ, phòng khách rộng, sân đậu ô tô thoải mái.
  • Đặc điểm: Nhà vuông vức, dân trí cao, an ninh tốt, phù hợp cho an cư lý tưởng.

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Cẩm Lệ chỉ cách 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần Nguyễn Hữu Thọ và CMT8, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Cách cầu Nguyễn Tri Phương chỉ 1km, kết nối nhanh đến các khu vực lân cận.
  • Gần bờ sông Thăng Long, không gian sống trong lành và thoáng đãng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.8 tỷ VND, thương lượng nhẹ.

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho các gia đình tìm kiếm một không gian sống yên bình, an ninh và gần gũi với thiên nhiên, đồng thời thuận tiện cho việc di chuyển vào các khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!