Bán 5ha Đất Vườn Đăk Tô, Kon Tum - Sổ Đỏ Sẵn Sàng, Giá Đầu Tư 2.25 Tỷ
Xã Tân Cảnh, Huyện Đắk Tô, Tỉnh Kon Tum
Cơ hội vàng sở hữu ngay 5ha đất rẫy tuyệt đẹp tại Đăk Tô, Kon Tum - nơi thiên nhiên trong lành và tiềm năng phát triển vượt trội!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 50000m²
- Bố trí: Đất rẫy bằng phẳng, thoải nhẹ, địa thế đẹp lý tưởng cho canh tác hoặc nghỉ dưỡng.
- Đặc điểm: Đường ô tô có thể di chuyển thuận tiện vào tận rẫy, dễ dàng vận chuyển hàng hóa và vật tư.
Tiện ích xung quanh:
- Gần trung tâm xã Tân Cảnh, kết nối giao thông thuận tiện.
- Khu vực có tiềm năng phát triển nông nghiệp, phù hợp trồng trọt các loại cây đặc sản.
- Dễ dàng tiếp cận các tuyến đường huyết mạch của huyện Đắk Tô.
- Không khí trong lành, mát mẻ, thích hợp cho các dự án nghỉ dưỡng sinh thái.
- Gần các khu dân cư hiện hữu, đảm bảo an ninh và nguồn lao động.
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 2.25 tỷ đồng (tương đương 450 triệu/ha)
Phù hợp với ai:
Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một quỹ đất rộng lớn với pháp lý minh bạch tại khu vực có tiềm năng tăng giá cao. Cũng rất phù hợp cho những ai mong muốn xây dựng một trang trại nghỉ dưỡng hoặc phát triển mô hình nông nghiệp bền vững.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn này! Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và đi xem đất.